ENGLISH
KISWAHILI
Mrejesho
Barua pepe
Maswali
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Shirika la Maendeleo ya Viwanda Vidogo
Mwanzo
Kuhusu Shirika
Utangulizi
Muundo wa Shirika
Dira na Dhamira
Mpango Mkakati
Utawala
Muundo wa Taasisi
Wajumbe wa Bodi
Menejimenti
Huduma za SIDO
Teknolojia
Upatikanaji wa Technolojia
Kukuza ubunifu
Huduma za Ushauri wa Ki-Ufund
Katalogi ya Mashine
Huduma za kitamizi
Masoko na Uwekezaji
Vifungashio
Katalogi ya Bidhaa na Huduma
Ratiba ya Maonesho
Taarifa za Biashara
Uwekezaji
Huduma za fedha
Huduma za Mikopo
Uunganishwaji wa huduma za mikopo na fedha
Mafunzo na Ushauri
Kurasimisha Bidhaa na Biashara
Kalenda ya Mafunzo
Fursa za uwekezaji
Machapisho
Sheria
Mpango Mkakati
Vipeperushi
Habari za Kilimo
Kituo Cha Habari
Picha
Video
Hotuba
Wasiliana nasi
Mrejesho
Barua pepe
Maswali
Kituo Cha Habari
Maktaba ya Picha
MAKALA - SEPTEMBA 2026
(2)
8
Sep 26
Shirika la Maendeleo ya Viwanda Vidogo (SIDO) Mkoa...
8
Sep 26
SIDO YAJENGEWA UWEZO KUWAWEZESHA WAJASIRIAMALI KUP...
SIKU YA VIWANDA MTWARA: DARAJA LA UKUAJI WA WAJASIRIAMALI NA UJENZI WA VIWANDA VIDOGO
(2)
1
Sep 26
Shirika la Maendeleo ya Viwanda Vidogo (SIDO) Mkoa...
1
Sep 26
Kwa kutambua umuhimu wa wajasiriamali katika kujen...
Tangazo la SIDO Kitaifa, 2026
(1)
20
Aug 26
Shirika la Maendeleo ya Viwanda Vidogo (SIDO) lina...
MAONESHO YA KIMATAIFA YA 50 YA DAR ES SALAAM , 2026
(4)
5
Jul 26
Naibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Viwanda na Biashara...
3
Jul 26
MASHINE ZA UONGEZAJI THAMANI ZASHEHENI BANDA LA SI...
3
Jul 26
Mheshimiwa Waziri wa Viwanda na Biashara Mhe. Judi...
3
Jul 26
Kamishna wa Huduma za Urekebu ndani ya Jeshi la Ma...
‹
1
2
3
›
Feedbacks
Mrejesho, Malalamiko au Wazo
Wasilisha